สำนักงานทรัพย์สินพระมหากษัตริย์ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา ร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลบางปะอิน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านตำบลบ้านเลน เจ้าหน้าที่และทหารจากพระราชวังบางปะอิน ผู้นำชุมชนตลาดสดบ้านเลน ผู้เช่า และประชาชนในพื้นที่ พร้อมทั้งพนักงานบริษัททำความสะอาด ร่วมทำความสะอาดภายในและบริเวณโดยรอบตลาดหลังน้ำลด เพื่อเตรียมความพร้อมเปิดให้บริการ ณ ตลาดทรัพย์สินพระมหากษัตริย์ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา (ตลาดสดบ้านเลน) อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม 2565
![-](/sites/default/files/inline-images/313487460_435865212029291_7475109512144191313_n.jpg)
![-](/sites/default/files/inline-images/313471945_641119637519448_1481428051592605208_n.jpg)
![-](/sites/default/files/inline-images/313210068_1598641657241082_7164155070008685665_n.jpg)
![-](/sites/default/files/inline-images/313565551_858658395142395_7745545149258080116_n.jpg)
![-](/sites/default/files/inline-images/313464352_805944244014169_1943260147656504687_n.jpg)